Shin SPC danna bene shigarwa da gaske dace?

Kariya kafin shigarwa:

1. SPC bene ya kamata a daidaita da kuma sanya shi a kan shafin tare da yawan zafin jiki da kwanciyar hankali na tsawon sa'o'i 24 kafin shigarwa;

2. Tabbatar cewa bene yana da santsi da tsabta kafin shigar da bene, ba tare da wani saura ba;

3. Lokacin shigar da bene, ya kamata a kiyaye zafin jiki na cikin gida tsakanin 15 da 28 digiri Celsius.Zazzabi na cikin gida da zafin jiki na 15 sun dace, kuma kada a yi amfani da su a ƙasa da 5 da sama da 30. Yanayin iska mai dangi wanda ya dace da ginin ya kamata ya kasance tsakanin 20% da 75%.

4. Danshi abun ciki na tushe Layer ya kamata ya zama kasa da 3%.Ƙarfin tushe bai kamata ya zama ƙasa da abin da ake buƙata na ƙarfin kankare C-20 ba, in ba haka ba ya kamata a yi amfani da matakin kai tsaye don ƙarfafa ƙarfin.Taurin saman tushe bai wuce 1.2 MPa ba.

SPC umarnin shigarwa:                                       

1. Kafin shigarwa, ana bada shawara don yada fim ɗin bene, wanda zai iya yin jin daɗin ƙafa mafi kyau kuma ya hana karar da aka haifar tsakanin ƙasa da ƙasa ta hanyar ƙananan yashi.Sanya bene na farko daga kusurwar hagu na dakin.

1

2. Don hana haɓakar yanayi na bene, 0.4 cm ya kamata a ajiye shi tsakanin bango da bene.

gfasfa

3. Lokacin shigar da bene na farko da na biyu, shigar da lalacewa na ɗan gajeren lokaci a cikin tsagi na bene na farko.

3

Ci gaba da amfani da hanyar da ke sama don shigar da wasu benaye…

4. Lokacin shigar da yanki na ƙarshe na jere na farko, kuna buƙatar ɗaukar ragowar ɓangaren ma'aunin bene na farko, kuma ku lura cewa ƙasa yana buƙatar auna a baya.

4

5. A ƙarshe, yi amfani da wuka na fasaha don tilasta saman bene, karya ta hannu cikin sauƙi, sannan shigar da bene na ƙarshe na jere na farko.

5

6. Lokacin shigar da bene na biyu, saka madaidaicin ɗan gajeren gefe a cikin ragi na bene na baya, kuma a hankali saka madaidaicin gefen tsayi a cikin madaidaicin bene.

6

7.Yi amfani da guduma na roba idan akwai gibi.

7

8.Shawarar hanyar shigarwa shine kamar haka:

8

9. A ƙarshe, ana iya amfani da wannan hanyar don shigar da wasu benaye a cikin ɗakin don tabbatar da cewa an bar raguwar fadadawa mai mahimmanci a tsakanin duk tsayayyen jirage na tsaye a cikin ɗakin, ciki har da kofofi, bango, kabad da sauran abubuwan da aka gyara.

9


Lokacin aikawa: Afrilu-12-2019